นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการป้องกันและแก้ไขปัญหาการตั้งครรภ์ในวัยรุ่นจังหวัดสุโขทัย โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธาน พร้อมด้วย กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ณ ห้องประชุมพระมงคลพัฒนพิธาน สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 20 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104162-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104154-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104156-1024x768.jpg)