นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมการเก็บเงินบำรุงการศึกษา และการระดมทรัพยากรของสถานศึกษา ครั้งที่ 1 โดยมีคณะกรรมการการเก็บเงินบำรุงการศึกษาฯ พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 23 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8065-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8068-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8069-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8070-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8071-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8073-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8074-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8075-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8076-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8077-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8080-1024x683.jpg)