นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ร่วมรับชมพิธีเปิดกิจกรรม Kick off “คลินิก สตผ.” เพื่อให้คำปรึกษา แนะนำการดำเนินงาน และเพื่อเป็นช่องทางการติดต่อสื่อสารระหว่างสำนักติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานกับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ผ่านทางระบบ Zoom Meeting โดยมี ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการ กพฐ. เป็นประธานในพิธีเปิด ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 9 มีนาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3303-1024x608.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3305-1024x703.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3306-1024x774.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3308-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3312-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3315-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3317-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3324-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3326-1024x736.jpg)