นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการการจัดทำแผนบริหารจัดการความเสี่ยง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ประจำปี 2566 โดยมีผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่มเป็นคณะกรรมการฯ เข้าร่วมการประชุม เพื่อจัดทำแผนการบริหารจัดการความเสี่ยง ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 16 มีนาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3928-1024x688.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3930-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3934-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3940-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3944-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_3947-1024x683.jpg)