นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ลงพื้นที่ตรวจสอบ ติดตามและสังเกตการณ์การดำเนินการรับนักเรียน ประจำปี 2566 ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมกับสำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดสุโขทัย จำนวน 2 แห่ง เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน เข้าถึงโอกาสทางการศึกษา ณ โรงเรียนอุดมดรุณี และโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม (วันที่ 3 เมษายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/575698-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1088-1024x761.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1091-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1110-1024x800.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1111-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_1119-1024x683.jpg)