นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล ร่วมติดตามผลการดำเนินงานจังหวัด อำเภอ ชมรม TO BE NUMBER ONE ประจำปี 2566 จังหวัดสุโขทัย โดยมีตัวแทนชมรมของสถานศึกษา กลุ่มดีเด่น ชมรม TO BE NUMBER ONE โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ ประเภทสถานศึกษาขั้นพื้นฐานมัธยม ณ โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์ (วันที่ 24 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0826-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0815-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0824-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0724-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0823-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0859-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0868-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_0879-1024x683.jpg)