นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดการประชุมส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ปีงบประมาณ 2566 (Integrity and Transparency Assessment Online : ITA) พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้บริหารสถานศึกษา และข้าราชการครูโรงเรียนในสังกัดเข้าร่วมประชุม เพื่อสร้างความรับรู้ ความตระหนักในด้านคุณธรรมและความโปร่งใส ให้เกิดธรรมาภิบาลในหน่วยงาน มีการดำเนินงานที่มุ่งให้เกิดประโยชน์ต่อประชาชนและส่วนรวมเป็นสำคัญ และลดโอกาสที่จะเกิดการทุจริตและประพฤติมิชอบในหน่วยงาน ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เวลา 09.00 – 12.00 น. (วันที่ 9 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2504-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2506-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2516-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2522-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2508-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_2540-1024x683.jpg)