นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมประชุมทางไกล (Video..Conference) เพื่อซักซ้อมการคัดเลือกฯ และการเสนอรายชื่อสถานศึกษาที่จะกำหนด เป็นสถานศึกษาในพื้นที่พิเศษ โดยมี ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุมเพื่อให้การคัดเลือกฯ และการเสนอรายชื่อสถานศึกษาที่จะกำหนดเป็นสถานศึกษาในพื้นที่พิเศษ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย และมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 17 กรกฎาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/20990-1024x558.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/20991-1024x497.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/07/20992-1024x696.jpg)