นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุม เชิงปฏิบัติการพัฒนาข้าราชการและลูกจ้างผู้สูงอายุและมุทิตาจิต “๔๔ยอัญมณีมุทิต๋า ไหว้สามาลาด้วยดวงใจ๋” โดยมีนายศราวุธ คำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการและบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมงานดังกล่าว ณ หอประชุม 123 ปี โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา (วันที่ 21 กันยายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_4620-1024x527.jpg)