นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการ ศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 12/2566 ณ ห้องประชุมคีรีมาศ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 28 กันยายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/207450_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/207455_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/207458_0-1024x576.jpg)