นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพ้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันนวมินทรมหาราช มีพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ชมนิทรรศการเทิดพระเกียรติ และถวายเป็นพระราชกุศลพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพิธีวางพวงมาลา ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย (วันที่ 13 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_43-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_50-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_9-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_19-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_29-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_37-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_49-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_13102023_๒๓๑๐๑๓_93-1024x682.jpg)