นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการ ศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด จังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 1/2567สโดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมคีรีมาศ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 30 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/223648_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/223651_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__2883743_0-1024x768.jpg)