นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และคณะนิเทศ ติดตาม ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดเรียนภาคเรียนที่ 2/2566 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย สหวิทยาเขตศรีสวรรค์ เพื่อนิเทศ ติดตาม และตรวจเยี่ยมให้กำลังใจในการเตรียมความพร้อมในการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลความปลอดภัย การมาเรียนของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียนในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัยในทุกมิติ ณ โรงเรียนท่าชัยวิทยา (วันที่ 13 พฤศจิกายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0788-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0824-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0834-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0845-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0852-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0855-1024x683.jpg)