สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย จัดประชุมเชิงปฏิบัติการพัฒนาคุณภาพการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ 2566 ระหว่างวันที่ 22-24 พฤศจิกายน 2566 ณ โรงเรียนบ้านโคกวิทยาคม อำเภอบ้านโคก จังหวัดอุตรดิตถ์ เพื่อนำผลการดำเนินงาน/วิเคราะห์ผลการดำเนินงานในปีงบประมาณ 2566 พิจารณาร่างแผนปฏิบัติการประจำปีงบประมาณ 2567 และพิจารณาทบทวนแผนพัฒนาคุณภาพการศึกษา 5 ปี 2566 – 2570 โดยมีนายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม ผู้แทนอ.ก.ค.ศ. ผู้แทนก.ต.ป.น.และผู้แทนผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/103239-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/103223_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/103230_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/750286-1024x637.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/750287_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/750288_0-1024x576.jpg)