สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ขอขอบคุณนายศศิน คมขำ ครูโรงเรียนกงไกรลาศวิทยา นายวิโรจน์ ก้อนเกตุ ครูโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา นางสาวกาญจนา สุขมามอญ ครูโรงเรียนคีรีมาศพิทยาคม และนักเรียนร่วมกันวาดภาพศิลปะบนผนังรั้วอาคารสำนักงาน ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 15 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4757-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4764-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4775-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4813-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4820-1024x683.jpg)