นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมการคัดเลือกโรงเรียนคุณภาพ ตามนโยบาย“๑ อำเภอ ๑ โรงเรียนคุณภาพ”ยของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย โดยมีนายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 18 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4846-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4848-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4850-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4852-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4853-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4856-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4858-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4860-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4864-1024x683.jpg)