นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานกรรมการ ประเมินนักเรียนและสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับจังหวัด ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับชั้นประถมศึกษา พร้อมด้วยคณะกรรมการประเมินฯ ของ เด็กหญิงวรัญญา เพ็ชรแนม นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/1 โรงเรียนอนุบาลศรีนครไทยธัญญานุกุล ณ โรงเรียนอนุบาลศรีนครไทยธัญญานุกุล อำเภอศรีนคร จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 20 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/119236_0-1024x480.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/196385_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/196386_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/196387_0-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/196389_0-1024x461.jpg)