นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายศราวุธ คำแก้ว นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับนายอุเทน ปิ่นม่วง ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างสุโขทัย และคณะ สวัสดีปีใหม่เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 26 ธันวาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__73924618_0-1024x682.jpg)