นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันคล้ายวันประสูติสมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา และใส่บาตรข้าวสารอาหารแห้ง ณ ศาลาอเนกประสงค์ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 8 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8717-2-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8724-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8726-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8730-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8742-1024x730.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8752-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8766-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_8769-1-1024x683.jpg)