นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกลุ่มบริหารการเงินและสินทรัพย์ เข้าร่วมงานรัฐพิธีถวายราชสักการะ “พ่อขุนรามคำแหงมหาราช” ประจำปี 2567oโดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี เพื่อเป็นการเฉลิมพระเกียรติ และน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ณ อุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย ตำบลเมืองเก่า อำเภอเมืองสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 17 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0121-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0135-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0137-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0151-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0178-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0194-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0211-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_23-01-17-วันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช-2567_๒๔๐๑๑๗_13-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/LINE_ALBUM_2024.1.17_๒๔๐๑๑๗_5-1024x683.jpg)