นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมการดูแลรักษาความปลอดภัยในสถานที่ราชการ (การยกเลิกครูเวรสถานศึกษา) ครั้งที่ 1/2567 พร้อมด้วยนางสาวนิรวรรณ เลื่อนชิด นักวิชาการศึกษาชำนาญการ โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม เพื่อจัดเจ้าหน้าที่ไปปฏิบัติหน้าที่ดูแลความสงบเรียบร้อยและความปลอดภัยในสถานศึกษาทั้งในเวลาราชการและนอกเวลาราชการตามความจำเป็นและเหมาะสม ณ ห้องประชุมศรีนคร ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2512_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2545_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_2548_0-1024x683.jpg)