นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมการเก็บเงินบำรุงการศึกษา และการระดมทรัพยากรของสถานศึกษา ปีการศึกษา 2567 ครั้งที่ 1/2567 โดยมีนายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และคณะกรรมการฯ เข้าร่วมประชุม เพื่อพิจารณาการเก็บเงินบำรุงการศึกษาและการระดมทรัพยากรของโรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมเจ้าราม ชั้น 3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5080-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5091-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_5101-1024x683.jpg)