นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดกิจกรรมโครงการ “เรียนดี มีความสุข AnywherepAnytime”เปิดโลกวิชาการสู่การพัฒนาสมรรถนะผู้เรียน โดยมีนางสาวเผอิญ วงษ์ทับทิม ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผล กลุ่มส่งเสริมกสรจัดการศึกษา ผู้บริหารโรงเรียน สังกัด สพม.สุโขทัยผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนเครือข่าย คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม เข้าร่วมกิจกรรม เพื่อพัฒนาคุณภาพทางวิชาการและเผยแพร่ผลการจัดการศึกษาของโรงเรียนสู่สาธารณชน ณ โรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม (วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/427641689_1431008324519427_5867663765038847725_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/427152634_1431006231186303_813366484240682283_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/426666249_1431093724510887_5586904059451150753_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/427472310_1431090341177892_5847809229810804510_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/427607226_1431092547844338_5137623188871611307_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/427510971_1431089924511267_5410488822913599279_n-1024x768.jpg)