นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวเผอิญ วงษ์ทับทิมผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ ศึกษานิเทศก์ และนายสันนิธิ ช้างรบ นิติกร ร่วมให้การต้อนรับการตรวจเยี่ยมและนิเทศการฝึกประสบการณ์วิชาชีพนักศึกษาปริญญาตรี ของนางสาวกนกวรรณ มากเตี้ยม นักศึกษาปริญญาตรี สาขาวิชาภาษาไทย คณะมนุษย์ศาสตร์ โดยรองศาสตราจารย์ ดร.ธัญญา สังขพันธานนท์ มหาวิทยาลัยนเรศวรณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__76087339_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__76087312_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__76087315_0-1024x768.jpg)