นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมเพื่อขับเคลื่อนโครงการนิเทศ ติดตามสถานศึกษาใช้สหวิทยาเขตเป็นฐาน กิจกรรมที่ 3 การส่งเสริมพัฒนารูปแบบการนิเทศภายในสถานศึกษา ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย หัวหน้างานนิเทศภายในสถานศึกษา จำนวน 27 คน และศึกษานิเทศก์ จำนวน 10 คน เพื่อพัฒนางานวิชาการของสถานศึกษาให้เป็นไปตามมาตรฐานการศึกษา ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 13 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_7279-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_7284-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_7294-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_7296-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_7314-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_7326-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_7332-1024x683.jpg)