นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา พร้อมพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา เข้าร่วมกิจกรรม Kick off เปิดภาคเรียนอย่างปลอดภัย สู่วิถีเด็กไทยในศตวรรษที่ 21 ศูนย์เสมารักษ์สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุโขทัย ณ บริเวณด้านหน้าอาคารสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุโขทัย (ทุ่งทะเลหลวง) และออกปฏิบัติหน้าที่ในอำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 21 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__46293106_0-1024x478.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__46293117_0-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__46293110_0-1024x768.jpg)