นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้ทรงคุณวุฒิ ก.ต.ป.น. พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมฯ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ตามแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลการมาเรียนของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียน ในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัย ในทุกมิติ การบริหารงาน 4 ฝ่ายของโรงเรียน ด้านบริหารงานทั่วไป ด้านบริหารงาน งบประมาณ ด้านบริหารงานบุคคล และด้านวิชาการ ของสหวิทยาเขตศรีสวรรค์ ณ โรงเรียนหนองกลับวิทยาคม (วันที่ 21 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9200-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9203-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9157-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9164-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9173-1024x683.jpg)