นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้ทรงคุณวุฒิ ก.ต.ป.น. พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมฯ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ตามแนวทางการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลการมาเรียนของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียน ในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัย ในทุกมิติ การบริหารงาน 4 ฝ่ายของโรงเรียน ด้านบริหารงานทั่วไป ด้านบริหารงาน งบประมาณ ด้านบริหารงานบุคคล และด้านวิชาการ ของสหวิทยาเขตพระแม่ย่า ณ โรงเรียนบ้านใหม่เจริญผลพิทยาคม (วันที่ 21 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/D657F0FA-84AB-41E4-A96F-E92A7AB69103_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__81616941_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__81616942_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__81616943_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__81616945_0-1024x768.jpg)