นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา สุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร เนื่องในวันวิสาขบูชา ประจำปี 2567 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานพิธี ณ วัดราชธานี ตำบลธานี อำเภอเมืองสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 22 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/475699_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/475684_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/S__9977873_0-1024x768.jpg)