นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้ทรงคุณวุฒิ ก.ต.ป.น. พร้อมด้วยศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการการนิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมฯ ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ตามแนวทาง การขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลการมาเรียนของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียน ในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัยในทุกมิติ การบริหารงาน 4 ฝ่ายของโรงเรียน ด้านบริหารงานทั่วไป ด้านบริหารงานงบประมาณ ด้านบริหารงานบุคคล และด้านวิชาการ ของสหวิทยาเขตพระร่วง ณ โรงเรียนศรีสำโรงชนูปถัมภ์ (วันที่ 24 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5494-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5497-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5524-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5533-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5536-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5544-1024x575.jpg)