นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้องด้วยนางสาวนิรวรรณ เลื่อนชิด นักวิชาการศึกษาชำนาญการ ปฏิติหน้าที่ ผอ.กลุ่มส่งเริมการจัดการศึกษา ร่วมต้อนรับคณะอนุกรรมการฯ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงาน และร่วมรับฟังการนำเสนอสรุปผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE จังหวัดสุโขทัย ประจำปี 2567 ณ ห้องประชุมพระมงคลพัฒนพิธาน ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุโขทัย ตำบลบ้านกล้วย อำเภอเมืองสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 29 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_9612-1024x683.jpg)