นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการประเมินโรงเรียนคุณภาพฯ เข้าร่วมประชุมติดตามการดำเนินการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพตามนโยบาย “1 อำเภอ 1 โรงเรียนคุณภาพ” ครั้งที่ 2 ประชุมทางไกล ผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 4 กรกฎาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2875-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2881-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_2889-1024x683.jpg)