นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รอผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมงานรัฐพิธีวันที่ระลึกคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนารายณ์มหาราช พิธีเจริญพระพุทธมนต์ พิธีวางพวงมาลา ถวายราชสักการะ กล่าวคำถวายราชสดุดี และพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธาน ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย (วันที่ 11 กรกฎาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/365257_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/365261_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/365262_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__24363025_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/642430_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__24363022_0-1024x768.jpg)