ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี 2565 เพื่อพัฒนาบุคลากรของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาในสถานะผู้นำเข้าข้อมูลโครงการในระบบติดตามและประเมินผลแห่งชาติ (eMENSCR) และชี้แจงแนวทางการติดตาม ประเมินผลการบริหาร และการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยมีบุคลากรของสำนักงานเขตเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวงสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 27 มกราคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2928-1024x728.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2930-1024x660.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2935-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2944-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2948-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2950-1024x667.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2957-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2961-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2964-1024x732.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2969-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2971-1024x712.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2979-1024x683.jpg)