ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนศรีนคร เนื่องจากสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Cocid-19) (วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4344-1024x656.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4347-1024x700.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4379-1024x680.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4362-1024x748.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4353-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4364-1024x683.jpg)