ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาคัดเลือกทุนการศึกษาเสริมสมอง ประจำปีการศึกษา 2565 แก่นักเรียนที่กำลังศึกษาอยู่ในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ที่มีคุณสมบัติรับทุนการศึกษาต่อเนื่องจนถึงระดับปริญญาตรี เพื่อเสนอชื่อให้คณะกรรมการบริหารกองทุนการศึกษาเสริมสมองพิจารณาคัดเลือก ณ ห้องผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/74683-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/74685-1024x616.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/74687-1024x632.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4433-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/74689-1024x702.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4420-1024x683.jpg)