ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ติดตามความคืนหน้าของการบริหารจัดการในระบบมาตรฐานความปลอดภัย (MOE Safety Center) และการดำเนินงานการใช้ Application “พาน้องกลับมาเรียน” ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา (วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4659-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4664-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4666-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4699-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4706-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4713-1024x683.jpg)