ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยผู้อำนวยการโรงเรียนในสังกัดและบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับ ดร.ชนะ สุ่มมาตย์ ผู้เชี่ยวชาญด้านการพัฒนาการแนะแนว สพฐ. และคณะติดตาม เพื่อติดตามเพื่อสนับสนุนการบริหารจัดการศึกษาให้มีประสิทธิภาพในประเด็นเร่งด่วนตามนโยบายของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ ประกอบด้วย 3 ประเด็นดังนี้ 1. ติดตามความคืนหน้าของการบริหารจัดการในระบบมาตรฐานความปลอดภัย (MOE Safety Center) 2. การดำเนินงานการใช้ Application “พาน้องกลับมาเรียน” 3. โรงเรียนคุณภาพชุมชน ระดับมัธยมศึกษา ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4989-1024x718.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4993-1024x669.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4997-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4999-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_5001-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_5013-1024x798.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_5020-1024x707.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_5029-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_5042-1024x761.jpg)