ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาลงพื้นที่กำกับติดตามการสอบคัดเลือกนักเรียนห้องเรียนพิเศษของโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา เพื่อให้การสอบคัดเลือกนักเรียนห้องเรียนพิเศษเป็นไปด้วยความเรียบร้อยและเป็นไปตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (วันที่ 7 มีนาคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8956-1024x776.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8968-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8973-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8988-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8992-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8999-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9003-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9009-1024x722.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9014-1024x683.jpg)