ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดทั้ง 27 โรงเรียนและบุคลากรทางการศึกษาร่วมรดน้ำดำหัวผู้อาวุโส เพื่อสืบสานวัฒนธรรมไทยประเพณีสงกรานต์และรับพรจากผู้อาวุโส ณ หอประชุมนพมาศ โรงเรียนอุดมดรุณี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2322-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2346-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2348-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2350-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2501-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2526-1024x659.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2538-1024x773.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2541-1024x776.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2544-683x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2560-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2564-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2571-1024x683.jpg)