ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มนโยบายและแผนและหน่วยตรวจสอบภายในเข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศลเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร โดยมี นายวิรุฬ พรรณเทวี ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี ณ วัดราชธานี ตำบลธานี อำเภอเมือง จังหวัดสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3174-1024x654.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3217-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3225-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3167-1024x707.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3235-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3241-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3263-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3284-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3298-1024x783.jpg)