ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มเข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ทั่วประเทศ ครั้งที่ 4/2565 ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/435330-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/435331-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/435332-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/435333-1024x745.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/435334-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/S__3473632-1024x621.jpg)