ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นตัวแทนสำนักงาน สกสค. จังหวัดสุโขทัยมอบทุนการศึกษามูลนิธิช่วยการศึกษาบุตรครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำปี 2563 เพื่อมอบให้แก่ผู้ได้รับทุน ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3485-1024x620.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3489-891x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3494-703x1024.jpg)