ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมและทดสอบระบบก่อนการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการและผู้อำนวยการสถานศึกษา เพื่อทดสอบระบบและชี้แจงการเตรียมความพร้อมก่อนการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาฯ โดยมีคณะทำงานทุกฝ่ายและผู้เข้าร่วมพัฒนาเข้าร่วมประชุมและทดสอบระบบ ผ่านระบบ Zoom Meeting
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3781-1024x688.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3797-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3806-1024x671.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3802-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3774-1024x665.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3807-1024x638.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3809-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3815-1024x628.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3821-1024x683.jpg)