ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รอง ผอ.สพม.สุโขทัย รักษาราชการแทน ผอ.สพม.สุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษา
และบุคลากร สพม.สุโขทัย ให้การต้อนรับ ดร.สังคม จันทร์วิเศษ ผอ.กวพ.สพร.สพฐ.และคณะติดตาม ในการลงพื้นที่
ตรวจเยี่ยมหน่วยพัฒนาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ สพม.สุโขทัย และติดตามการพัฒนาในระยะที่ 2
การเรียนรู้ในสภาพจริงของผุ้เข้าพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา(ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาและตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา) ในจังหวัดสุโขทัย ณ โรงเรียนอุดมดรุณี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7792-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7847-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7882-1024x774.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7890-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7899-1024x560.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7915-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7951-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_7958-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_8034-1024x542.jpg)