ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ให้การต้อนรับ นายจิโรจน์ สุพัฒน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งที่ สพม.สุโขทัย ณ ห้องประชุม เขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9127-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9134-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9180-1024x526.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9187-1024x638.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9191-1024x562.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9214-1024x839.jpg)