ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการการประเมินการคัดเลือกสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2565 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา เข้าประเมินคัดเลือกสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียนประจำปี 2565 จำนวน 2 โรงเรียน ได้แก่ โรงเรียนหนองตูมวิทยาและโรงเรียนท่าชัยวิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2106-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2161-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2179-1024x545.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2247-1024x623.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2248-1024x647.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2278-1024x602.jpg)