สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยนำทีมโดย ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา มัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมกับสถานีตำรวจภูธรเมืองสุโขทัยและโรงพยาบาลสุโขทัย ซ้อมแผนเผชิญเหตุ รับแจ้งเหตุ อุบัติเหตุ ณ โรงเรียนอุดมดรุณี ซึ่งอยู่ในพื้นที่ของโครงการ Tanee Smart Safety Zone 4.0
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2479-1024x620.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2401-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2417-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2421-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2446-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2434-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2453-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2455-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2468-1024x683.jpg)