ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางวราภรณ์ เอมเปีย ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย เข้าศึกษาดูงานที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์เพื่อพัฒนาศักยภาพทักษะการปฏิบัติงานการแลกเปลี่ยนเรียนรู้และเพิ่มพูนประสบการณ์ในการบริหารการจัดการศึกษา พร้อมส่งบุคลากร สพม.สุโขทัย เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งที่ สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์ ณ สพม.พิษณุโลก อุตรดิตถ์
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3563-1024x546.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3569-1024x600.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3607-1024x573.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3611-1024x519.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3629-1024x655.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3631-1024x635.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3633-1024x627.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3635-1024x717.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3639-1024x665.jpg)