ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียนตามโครงการพัฒนาระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียนและคุ้มครองนักเรียนให้มีประสิทธิภาพ ประจำปี 2565 เขตเยี่ยมบ้านนักเรียน จึงได้ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียนโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคมจำนวน 1 ราย โดยได้มอบทุนการศึกษาพร้อมถุงยังชีพเพื่อใช้ในความจำเป็นต่อไป
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/290311809_804960817554500_2111853865518623635_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/S__22339613-1024x552.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/S__22339616-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/S__22339617-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/S__22339619-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/S__32735260-1024x576.jpg)